INVERTER FRN0.75E11S-4
รายละเอียด:
FRN0.75E11S-4 VSD AC DRIVE Inverter fuji for constant load variable load application inverter รุ่นเก่า เลิกผลิต แทนด้วยรุ่น FRN0.75E1S-4A 0.75kW 1Hp 3 Phase 380V
ไม่ระบุราคา
FRENIC-Mini C1 Series Download
200V 1Phase
400V 3 Phase
200V 3 Phase