INVERTER FRN90F1S-4
รายละเอียด:
FRN90F1S-4 VSD AC DRIVE Inverter fuji for Fan Pump variable load application inverter รุ่นเก่า เลิกผลิต แทนด้วยรุ่น FRN90AR1M-4A / FRN0168E2S-4A 90kW 120Hp 3 Phase 380V
ไม่ระบุราคา
FRENIC-Mini C1 Series Download
200V 1Phase
400V 3 Phase
200V 3 Phase