INVERTER FRN5.5P11S-2
รายละเอียด:
FRN5.5P11S-2 VSD AC DRIVE Inverter fuji for constant load variable load heavy duty application inverter รุ่นเก่า เลิกผลิต แทนด้วยรุ่น FRN5.5E1S-2A 5.5kW 7.5Hp 3 Phase 200-240V
ไม่ระบุราคา
FRENIC-Mini C1 Series Download
200V 1Phase
400V 3 Phase
200V 3 Phase