INVERTER FRN55G11S-4
รายละเอียด:
FRN55G11S-4 VSD AC DRIVE Inverter fuji for constant load variable load heavy duty application inverter รุ่นเก่า เลิกผลิต แทนด้วยรุ่น FRN55G1S-4A 55kW 75Hp 3 Phase 380V
ไม่ระบุราคา
FRENIC-Mini C1 Series Download
200V 1Phase
400V 3 Phase
200V 3 Phase