INVERTER FRN2.2E1S-4A
รายละเอียด:
INVERTER FRN2.2E1S-4A 2.2kW Three-phase 400V Standard(IP20)
ไม่ระบุราคา
FRENIC-Mini C1 Series Download
200V 1Phase
400V 3 Phase
200V 3 Phase