INVERTER FRN200G1S-4A
รายละเอียด:
INVERTER FRN200G1S-4A 200kW Three-phase 400V Standard Type
ไม่ระบุราคา
FRENIC-Mini C1 Series Download
200V 1Phase
400V 3 Phase
200V 3 Phase