INVERTER FRN11G1S-2A
รายละเอียด:
INVERTER FRN11G1S-2A 11kW Three-phase 200V Standard Type
ไม่ระบุราคา
FRENIC-Mini C1 Series Download
200V 1Phase
400V 3 Phase
200V 3 Phase