INVERTER FRN75F11S-4
รายละเอียด:
FRN75F11S-4 VSD AC DRIVE Inverter fuji for Fan Pump variable load application inverter รุ่นเก่า เลิกผลิต แทนด้วยรุ่น FRN75AR1M-4A / FRN0139E2S-4A 75kW 100Hp 3 Phase 380V
ไม่ระบุราคา
FRENIC-Mini C1 Series Download
200V 1Phase
400V 3 Phase
200V 3 Phase